Cuộc thi Đấu Trường Hoa Sen lần thứ hai diễn ra vào thứ 7 ngày 27/2/2021 của Trường Mầm non Hoa Sen Thị xã Kỳ Anh đã tìm ra danh sách các thí sinh nhí xuất sắc nhất của Khối 5 tuổi.
Ban tổ chức xin Chúc mừng:
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ted/1.5/16/1f947.png)
Quán quân:
Bạn Nguyễn Xuân Bách – Lớp Thiên Hà
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6e/1.5/16/1f948.png)
Giải nhì:
Bạn Nguyễn Khắc Hoàng Bách – Lớp Đại Dương
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tef/1.5/16/1f949.png)
Giải ba:
Bạn Nguyễn Khánh Linh – Lớp Thiên Hà
** Dưới đây Ban tổ chức xin công bố số điểm các thí sinh thuộc TOP 25-15-5 và giải Nhất Nhì Ba đã tích luỹ được trong cuộc thi Đấu Trường Hoa Sen lần 2.
admin